61 ตอบกลับ

รู้สึกติดตอน 16 w5dคะ ความรู้สึกแปลกๆ5555เพราะไม่เคยรู้จักว่าลูกตอดเป็นยังไง

TapFluencer

รู้สึกครั้งแรก 16 wk ขณะเล่นโยคะค่ะ แต่รู้สึกชัดๆแบบมาเรื่อยๆก็ 17-18 wk

ของแม่ 20+5 เพิ่งจะตอดเองจ้า 😊 ครั้งแรกจะรู้สึกตื่นเต้นนิดนิดค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตุ๊บตั๊บตั้งแต่อายุครรภ์ได้ 12 สัปดาห์ ค่ะ

VIP Member

ประมาณ 15weeksค่ะ เหมือนมีอะไรอยู่ตรงสะดือ มันบอกไม่ถูก😂😂

รู้สึกตอน 15 วีคค่ะ ความรู้สึกเหมือนตกจากที่สูงเลยค่ะ😂

ช่วง16wนิดๆค่ะ ความรู้สึกแรกเหมือนมีอะไรตุ้บๆในท้อง

สัปดาห์ที่ 15 ค่ะ เริ่มรู้สึกถ้ากดที่ท้องตอนนอนหงาย

20wค่ะ ท้องแรกตื่นเต้นและดีใจมากกที่ลูกตอด

รู้สึกครั้งแรก11wค่ะตอดเวลานอนดึบๆในท้อง