32 ตอบกลับ

เราซาวด์ผ่านช่องคลอดเจอตอน8สัปดาห์+3ค่ะ ถ้าผ่านหน้าท้องน่าจะไม่เจอนะคะ

ซาวด์ครั้งแรกตอน5Wค่ะเจอแต่ถุงเล็กๆ ซาวด์อีกทีตอน13Wถึงเจอน้องค่ะ

เจอ10วีคค่ะ ซาวด์ที่รพ.ไม่เจอ เลยไปซาวด์ที่คลีนิกค่ะ

บ้านนี้ซาวด์6วิคหมอไม่แน่ใจ พอ9วิคซาวด์อีกค่อยเห็นค่ะ

แม่บ้านนี้ซาวด์13 w เลยคะ พอ5เดือนรู้เพศน้องละคะ

แม่บ้านนี้ได้ซาวด์ตอน11วีค เจอน้องชัดแจ๋วเลยจ้า

บ้านนี้11wถึงเจอน้อง ตอน7wเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ

บ้านนี้เจอตอน 8+6 เลยค่ะ รอไปหาหมออีกรอบนะคะ😊

บ้านนี้เจอตอน12wค่ะปัจจุบันคลอดแร้ว

หมอซาวผ่านหน้าท้องหรือช่องคลอดค่ะ