173 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้น้องหายไวๆ

ขอให้น้องหายเร็วๆ และเป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้แม่นะคะ ขอให้น้องหายเร็วๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะตัวเล็กแข็งแรงหายเร็วๆนะลูก

น้องเป็นไรค่ะ..สู้ๆนร้า✌️ขอให้น้องกหายไวนร้า

สู้ๆนะคะคุณเเม่ขอให้น้องเเข็งเเรงเร็วนร้า

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องแข็งแรงไวๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะขอให้น้องกลับบ้านได้เร็วๆ

สู้ๆๆๆนะค่ะ ขอให้น้องเเข็งเเรงหายเร็วๆๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ ขอให้หนูหายไวๆนะลูก