23 ตอบกลับ

VIP Member

กินมา3ซอง ท้องเลยจร้า เป็นคนประจำเดือนมาไม่ปกติ ตอนนี้23weekจร้า

เคยทานค่ะ ทาน3ห่อแล้วแล้วมีน้องเลยค่ะ ตอนท้องได้35week แล้วค่ะ

ตอนนี้เราก็กินอยู่ค่ะ กินไปประมาน5ซอง เดี๋ยวรอดูเดือนนี้จ้า

ยินดีด้วยคะ!! ขอบคุณคะ^^

VIP Member

แม่บ้านนี้กินค่ะ กินได้ 1 ซอง อีกครึ่งซองค่ะ ท้องเลยค่ะ

เคยทานยาตัวนี้ค่ะ ทาน3ห่อติดน้องเลยตอนนี้18วีคแล้ว

ทานยาตัวนี้ดีมากๆๆค่ะ..กินไป5-6ห่อมีน้องเลยค่ะ

เเม่บ้านนี้ทานอยู่5ซอง ตอนนี้11สัปดาห์เเล้วค่ะ

บ้านนี้ทานยาตัวนี้ไปซองเดียวคะ ท้องเลย

ทานค่ะ ทานไป 7 ซอง มีน้องเลย ดีใจมากเลย

5วันวันแล้วค่ะ รอบเดือนต้องมาวันที่21 ตั้งแต่กินยาตัวนี้เข้าไปก็เลื่อนๆ แต่ทุกครั้งที่ตรวจก็จะมีป้าแดงมากลัวตรวจรอบนี้แล้วกินแห้วอีกเลยอยากถามแม่ๆที่เคยทานว่าทานตัวนี้ท้องจริงไหมใครทานแล้วเลื่อนเหมือนเค้าบ้าง

กำลังเริ่มกินอยุ่เหมือนกันค่ะ

ลุ้นพ้อมกันจ้า