24 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยคะ ท้องแข็งบ่อย ปวดหลัง ปวดท้อง กำหนด23พฤษภาคมคะ

กำหนดคลอด26พค.เหมือนกันเลยค่ะคุณเเม่ รุ้สึกเเค่หน่วงๆท้องน้อย

แม่บ้านนี้กำหนดคลอดพ25พฤษภาคมค่ะ ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันค่ะ

26พฤษภาคมเหมือนกันค่ะ ตอนนี้32+1แล้วค่ะท้องแข็งบ่อยมาก🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด28เมษายนแม่ไม่รู้ว่าจะถึงไหมไม่รู้

ของหนุกำหนดคลอด25พฤษภาคอาการเหมือนกันเลยคะ

กำหนด3พ.คท้องเเข็งบ่อยมากเเถมท้องเสียอีก

บ้านนี้เดินก็เเข็งนั่งก็เเข็งเเต่ไม่อาการเจ็บท้องเรยเเม่บางทีกว่าจะคล้ายนานมากเเต่น้องดิ้นปกติ✌️✌️

30 พ.ค ค่ะ แข็งเหมือนกันแต่สักพักคลาย

กำหนด27พค. ท้องเสียพึ่งหายเลยค่ะ😅

28ค่ะ อาการเหมือนกันเลยค่ะ