7 ตอบกลับ

ถ้าห้องพิเศษไม่ต้องเตรียมอะไรจ้าเอาแค่ชุดใส่กลับบ้านพอทั้งแม่และลูกคลอดธรรมชาติ5000ผ่าคลอดไม่แน่ใจหมื่นอัพค่าห้องพิเศษมีเดียว3000กับพิเศษรวม4เตียง1500

ขอบคุณค่ะ ❤️

แล้วจะคลอดวันไหนค่ะถ้าคลอกก่อน ผ่าคลอดมาแจ้งบ้างนะค่ะ ค่าใช่จ่ายแล้วใช่อะไรบ้าง ค่ะ

กำหนดคลอด 20 นี้จ้า

ไม่แพงค่า ผึ้งไปสอบถามมา ห้องพิเศษเดียว3000 ค่าคลอด หมื่นกว่าบาท ผ่าคลอด เหมือนกันค่า

แม่นี้ก็จะคลอดธรรมศาสตร์เหมือนกันค่ะ ก็จะเตรียมตามนี้ค่ะ นัดผ่าคลอด25ธันวาคมจ้า

ขอบคุณนะคะ ❤️

ฝากท้องที่ธรรมศาสตร์เหมือนกันค่ะ ค่าคลอดแพงไหมค่ะ??

รอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยคนค่ะ

ค่า คลอด ม.ค36