28 ตอบกลับ

บ้านนี้ถ้าวันที่26นี้ยังไม่คลอดคุณหมอให้เตรียมของไปผ่าเลยจ้า

ใช่ค่ะพึ่งท้องแรกแอบกังวลเพราะกลัว

บ้านนี้เหลือ12วันค่ะ กำหนด1มิ.ย แต่แม่คิดว่าหน้าจะออกก่อน😊

เหมืนกันเลยค่ะ รอไม่ไหวแล้ว น้องดื้อไม่ยอมออกสักที💗👧

บ้านนี้ได้ผู้หญิงนะ

อีก 7 วันก็ครบกำหนดเหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย😂

ท้อง 2 จ้า

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ก้อีก10 วันครบกำหนด เงียบกริบ

เหมือนกันค่ะ กำหนด21พ.ค ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่ะ

พรุ่งนี้แล้วนะคะแม่

บ้านนี้เหลืออีก4วันแล้วก็ยังไม่ออกมาเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ นอกจากท้องแข็ง

บ้านนี้กำหนดคลอด22ค่ะไม่มีท่าทีจะออกมาเลยค่ะ😁😁

แบบนี้ต้องทำยังไงคะถ้าถึงกำหนดแล้วไม่ออก

เหลืออีก9วันเหมือนกันค่ะ แต่ท้องแข็งบ่อยมากก

ใช่เลยค่ะ บ้านนี้ปวดเหมือนจะถ่าย แต่ไปถ่ายก็ออก แล้วก็หาย มาท้องแข็งต่อ