30 ตอบกลับ

VIP Member

ก็ปล่อยให้มอง นี่ก็ชอบมองผช.เหมือนกัน55555

มองบ่อยๆก็ไม่ดีโดดงับเลยแม่5555ล้อเล่น

VIP Member

ปกติผู้ชายค่ะ ที่มองอะไรสวยๆงามๆ

คำถามแบบนี้เกี่ยวไรกับคนท้อง ?

VIP Member

เหมือนกันเลยค่าา น่าตบมากๆ555

ควรคุยกันตรงๆเลยค่ะ

ทำใจเลยค่ะ✌

VIP Member

แฟนบ้านนี้ไม่มองถ้ามีผู้สวยๆเดินผ่านเขาจะมองเรา และเราก็จะชอบพูดว่าดูผู้หญิงคนนั้นสวยมากเขาถึงจะดู

VIP Member

บ้านนี้อยู่ด้วยกัน เค้ารู้ว่าเราไม่ชอบ แต่เค้าก็ชอบมองทำให้เราโมโหค่ะ พอเราเห็น ผญ.ปุบ ก็จะรู้ล่ะว่าแฟนมอง ไม่พูดมากค่ะ ตบมันเลย555 แต่พอเรามอง มันก็จะมีบ่นๆ แล้วก็หยิกกับ ส่วนตัวเป็นคนขี้หึงอยู่แล้วค่ะ แฟนก็ขี้หึง แต่เราจะทำประชดกัน แล้วก็มาง้อกันทีหลังค่ะ😂😂

แฟนเเม่บ้านนี้ก็ชอบมองเราก็ชอบคิดมากแต่พอท้องคิดมากกว่าเดิมอีก แต่ก็ยังดีเค้าไม่นอกลู่นอกทางก็ดีไปค่ะ

🤗ขอบคุณนะค่ะ คุณแม่