ตั้งครรภ์

แบบว่า #งง มาก เป็นคนที่ประจำเดือนไม่ปกติ หายไปล่าสุด 25 ม.ค 63 หลังจากนั้นไม่เคยมาเลย. เมื่อ 3-4 วันนี้ อยากแต่ของแปลกๆ ตอนเช้าตรวจขึ้น 2 ขีด เฉย งง มาก แบบนี้จะอันตรายไหมคะ @??????

ตั้งครรภ์
29 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คือประจำเดือนไม่มา2เดือนค่ะ เดือนถัดไปไข่ตกไหมค่ะ ตรวจแล้วไม่ท้องค่ะ

4y ago

ขอบคุณมากคะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ 🥳💕บ้านนี้ก็พึ่งตรวจเจอคะ 6สัปดาห์แล้ว😍มาแบบสายฟ้า

4y ago

ยินดีด้วยคะคุงแม่ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

รีบไปหาหมอฝากครรภ์เลยค่ะ ไปตรวจจะได้รู้ค่ะ

4y ago

แบบนี้จะเกิดไรขึ้นไหมคะ

รีบบำรุง รีบฝากครรภ์โดยด่วนเลยครับ

TapFluencer

ยินดีด้วยนะค่ะ ไปฝากท้องเลยค่ะ

4y ago

ขอบคุงคะคุงแม่

VIP Member

รีบไปฝากครรภ์ทานยาบำรุงค่ะ

VIP Member

ไม่อันตรายค่ะ ไปฝากครรภ์ได้

4y ago

ขอบคุงคะ.รอคุงหมอนัด 17 เนี้ยคะ

ไปฝากท้องคะ ♥️♥️

รีบไปฝากท้งเลยค่ะ

4y ago

ขอบคุงคะแม่

VIP Member

รีบฝากท้องนะแม่