10 ตอบกลับ

ตอนนี่เราก็ 36 weeks นะคะ มีอาการเเบบในรูปเลยค่ะ เป็นการโก่งตัวของน้องนะคะ เเต่ให้คอยสังเกตดีๆค่ะ ของเราเเปบๆก็ลงไปละ เเถมยังตามมาด้วยการเคลื่อนไหว้เเบบลูกคลื่นอีกด้วย 55

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ เป็นแบบนี้เหมือนกันค่ะ บ่อยมาก🤣 อยากแตกมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะบ่อยด้วย ดิ้นเก่งไปอีกค่ะ38w อยากแตกแล้ว

ถ้าท้องแข็งทุก 5 นาที แสดงว่าใกล้คลอดแล้วค่ะ

ถ้าแข็งไม่เกิน5นาทียังไม่แตกค่ะ

VIP Member

เหมือนเขาโกงตัวไหมคะ

น้องเขาพลิกตัวคะ

น้องโก่งตัวค่ะ

ดิ้นเก่งป่าวค่ะ

ตอนนี้ 37+6 ค่ะ ไม่มีอาการน้ำเดินหรืออะไรเลยค่ะ

Super Mum

โก่งตัวค่ะ