21 ตอบกลับ

รีบหาหมอนะค่ะ บ้านนี้เคยเป็นแบบนี้ สุดท้ายน้องก็ไปค่ะ ตอนนั้น8-9 วีคค่ะ เป็นแบบนี้เรย

หาหมอเลยค่ะ แม่ท้องไม่ควรมีเลือด อายุครรภ์ยังน้อยอยู่เสี่ยงแท้งคุกตามค่ะ

TapFluencer

เสี่ยงแท้งคุกคามมากค่ะ หารพ.ดีกว่าค่ะ เลือดออกแบบนี้คือเยอะนะคะ

ออกขนาดนี้หาหมอเถอะคะ อายุครรภ์ยังน้อยอยู่คะ

เคยไปได้คำตอบแบบนี้ลองเปลี่ยนโรงพยาบาลดูนะคะ ตอนนั้นเจอแท้งคุกคามและได้รับยากันแท้ง+แอดมิดดูอาการ 1 คืนค่ะ

ถ้าอายุครรภ์น้อยไปหาหมอเลยคะเค้าจะฉีดยากันเเท้งให้นะเเม่

ไปมาแล้วน๊าน้องยังปลอดภัยดีค้าหมอบอกว่ามันเป็นตกขาวค้างค่ะ

ไปหาหมอด่วนค่ะ คนท้องเลือดออกอันตรายนะคะ

คลินิกได้ค่ะ เลือดออก = เสี่ยงแท้งนะคะ บางคนหยดเดียวน้อยกว่านี้ยังหลุดเลยค่ะ อย่าใจเย็นนะแม่

กี่วีคแล้วค่ะแม่ หาหมอด่วนที่สุดเลยค่ะ

VIP Member

มาอัปเดตให้นะคะน้องปกติค่ะ

ถ้าอายุครรภ์เยอะต้องหาหมอนะคะ

ออกเยอะมากไปหาหมอนะคะ

ออกแค่เมื่อคืนตอนนี้หยุดไหลแล้วค่ะ

ไปหาหมอเลยคะ