35 ตอบกลับ

เราก็ปวดตรงนั้น30วีค ปวดเวลาเดินมากนอนก็ยังปวดเลย กลัวคลอดก่อนกำหนดด้วย

สามารถบรรเทาอาการปวดได้ด้วยการกายภาพค่ะ ลองไปบอกคุณหมอที่ฝากท้องนะคะ

เรา 34+2 w ไม่มีอาการปวดเลยค่ะ ลองปรึกษาคุณหมอที่ฝากครรภ์ ดูนะค่ะ

บ้านนี้19weekค่ะปวดตรงนั้นมันบวมเวลานั่งพิงนานๆก้ปวดหลังค่ะ

ของเราปวดจี๊ดแล้วก็หายอะคะ ตอนปวดเนี้ยต้องงอตัวเลยค่ะ 😭

เป็นเหมือนกันค่ะปวดมากเลยจะนั่งจะเดินหรืนอนก็ลำยากค่ะ

ยิ่งอายุครรภ์มาก ยิ่งปวดมากค่ะ เพราะน้ำหนักที่กดลงไป ✌✌

น้องคงจะกลับหัวมั้งคะ น้องเตรียมจะคลอดเเล้ววคะคุณเเม่

VIP Member

บ้านนี้เริ่มปวดมาตั้งแต่22วีคแล้วค่ะ ปวดขึ้นเรื่อยๆ

บ้านนี้ปวดตั้งเเต่21วีคตอนนี้24วีคก็ยังปวดอยู่ค่ะ