3 ตอบกลับ

หมายถึงว่าต้นเดือนสิงหาคมเราเป็นประจำเดือนวันที่ 1 ที่ 2 ที่ 3 ที่ 4 ประจำเดือนเราก็หมดไปพอมาถึงวันที่ 27 28 29 ประจำเดือนเราก็มีอีก คือเรางงตรงนี้ไงเป็นเพราะอะไร

เพิ่งเป็นเหมือนกันค่ะ เป็นปจด วันที่ 31 สิงหา - 2 กันยา เมื่อวันที่ 16 กันยาก็มาอีกค่ะ ตอนนี้เพิ่งหาย แต่มีอาการเกร็งท้องน้อยอยู่ค่ะ คิดว่าจะไปพบแพทย์ดูค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ช่วงท้องน้อยเรานี่นะคือ เก่ง ค่ะ

เคยเป็นค่ะ ตั้งแต่เป็น ปจด.มาพึ่งจะเคยเป็น ปัจจุบันปกติ

เคยเป็นค่ะ สุดท้ายท้องค่ะ แต่ตอนนี้แท้งแล้วค่ะ