60 ตอบกลับ

ลงแล้วจ้า ว่าแต่ท้องเเหลมเหมือนกันเลย ผญ.เหมือนกันด้วย 😂 บ้านนี้37w+2d ท้องแหลมนี่ดิ้นทีเจ็บมากเลย555 ยิ่งแม่ตัวเล็กด้วย ดิ้นทีสะท้านเลย

จริงๆค่ะแม่55555ดิ้นทีนี้อื้อหื้ออออ🥰

มีคนแถวบ้านบอก ท้องผู้ชายจะแหลม หน้าจะขึ้นฝ้า แสดงว่าไม่ใช่เรื่องจริง ท้องแหลมแม่ยังได้ผู้หญิง 😂😂

บ้านนี้ก็เเหลมสุดๆเลย รักแร้ดำ คอดำ ดำทุกอย่างที่คนท้องจะดำ ยกเว้นหน้า ได้ผญ. มีแต่คนถามว่าได้ผญ.จริงหรอๆ??? 5555 ผญ.ทำไมท้องแหลม 555 ก็ไม่รู้จะตอบยังไงดี

คุณแม่ท้องแหลมมาก ท้องลดแล้วนะคะใกล้ได้เจอหน้าตัวเล็กแล้วค่ะ😊

ขอบคุณค่ะ ดีใจมากค่ะ🥰💕

ท้องแหลมมากเลยคุณแม่ หายใจไม่ออกแทนเลยแม่คงอึดอัดน่าดู ✌️✌️✌️

สุดๆแม่อยากแตกแล้ว5555

ท้องคล้ายเราเลยได้ผู้หญิงพึ่งผ่าคลอดวันนี้เองจ้า

ไช่จ้า. หมอซาวด์ได้หญิง. แม่ตัวเล็กไม่รู้จะคลอดเองไหวปล่าว5555😂🥰

VIP Member

ลงแล้วค่ะแม่​ ท้องตึงมาก​ เวลาน้องดิ้นเจ็บน่าดูเลย😂

เสียวจี๊ดๆเลยจ้า🤗

ท้องแหลมมากเลยค่ะ ตอน 36W บ้านนี้ค่าาาา ผุชาย จร้า

🥰💕

ท้องคล้ายกันเลยค่ะ แหลมและดูต่ำๆ หญิงเหมือนกันค่ะ

🥰🥰🥰🥰

เห็นท้องคุณแม่แล้วอึดอัดแทนเลยค่ะ😊ต่ำลงแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่

นี่นึกว่าตัวเองท้องแหลมแล้วมาเจอแม่คนนี่คือ🤣🤣

พุ่งมากจ้า555🥰