44 ตอบกลับ

ปกติค่ะ...อย่าไปบีบหรือโดนนะค่ะเดี๋ยวอักเสบค่ะ

ฝีค่ะแม่ ไม่ต้องทำอะไรมันเดี๋ยวจะหายเองค่ะ

หมอปลูกฝีให้ค่ะแม่ มีทุกคน เดี๋ยวก็หายค่ะ

ปกตินะคะ ไม่ต้องทำอะไร รอยฉีดวัคซีนBCG ค่ะ

VIP Member

เป็นฝีมี่หมอฉีดยาคะแม่เดียวหายเองคะ

ฝีค่ะ เดียวหายเองค่ะ ไม่ต้องมำไรค่ะ

คุณหมอปลูกฝีค่ะเดี๋ยวก็หายค่ะแม่😍

ปกติต่ะเปนวัคชินปลูกฝีดาดค่ะแม่

บ้านนี้หมอไม่เหนปลูกฝีหัยน้องเลย

บ้านนี้เดือนกว่าค่ะถึงเป็นไตแข็งๆนิดหน่อยแต่ไม่เป็นหนอง ตอนนี้ปกติค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ เดี๋ยวมันจะยุบไปเองค่ะ