15 ตอบกลับ

น่าจะชายนะคะ มียื่นมาตรงหว่างขา ท่าก้น ของบ้านนี้หมอก็บอกชาย เห็นจู๋โผล่ชัดตั้งแต่ 13 weeks ค่ะ

ดูไม่ออกเลยค่ะ ตอนไปซาวไม่ถามหมอหรอค่ะ หรือหมอไม่บอกเพศ บ้านนี้ไปหมอบอกเพศค่ะได้ลูกชายจ้า

คลินิกจ้า พอดีวันที่ไปมีหมอท่านเดียว เค้าเลยรีบๆ เหมือนแค่มาตรวจแทนจ้า รอวันจันทร์หมอนัดอีกทีค่ะ ปกติจะมีหมอ2-3คน แล้วแต่ว่าเราจะเลือกฝากกับใครค่ะ

ยากถามแม่ๆว่าท้อง5เดือนไปซาวละจะเห็นลูกชัดไหค่ะ

ชัดค่ะ ถ้าน้องไม่หนีบขาไว้ค่ะ

เราว่าน่าจะชายนะคะ แต่ไม่ฟันธงค่ะ

VIP Member

เหมือนจะชายเลยนะคะ

VIP Member

น่าจะผู้ชายคะแม่

น่าจะชายนะค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ

น่าจะชายคะ

ชายค่ะ