20 ตอบกลับ

บ้านนี้เปิดกล่อมให้นอนค่ะ 555 เคยเจอลูกดิ้นแรงมาก ไม่ยอมนอนเลย จุกพุงไปหมด เลยเปิดกล่อม สักพักลูกหลับเฉย

ตอนนี้ท้องอยู่ก็เปิดบ้างค่ะ เเต่หลังๆเปิดเเล้วนอนไม่ค่อยหลับค่ะ ต้องสลับเปิดบ้างเงียบบ้างค่ะ

VIP Member

ให้ฟังตั้งแต่อยู่ในท้อง4เดือนตอนนี้น้อง6เดือนแล้วไม่เปิดให้ฟังเขาจะไม่นอนต้องเปิดทุกวัน

บ้านนี้ให้ฟังคะ แต่ยังไม่คลอด เอาหูฟังแนบท้องเเล้วเปิดเบาๆเอาคะ ดิ้นใหญ่เลย

ดิ้นเก่งเหมือนกันค่ะ สงสัยชอบค่ะแม่ 💓

มันจะมีแบบพัฒนาสมองทารกในครรภ์ด้วยนะคะ ที่เป็นเสียงดนตรีแบบเด็กๆ

VIP Member

ตอนตั้งครรภ์ก็เปิดค่ะ ลูกในท้องดิ้นดีมากส่วนผัวก็หลับดีมากเช่นกัน

บ้านนี้เปิดไม่ถึงสองนาทีก้อหลับแล้วไม่รุ้ลุกจะได้ยินหรือเปล่า555

เปิดแล้ววางไว้บนท้องทุกคืนเลย พอได้ยินปุ๊บดิ้นปั๊บเลย

บ้านนี้เปิดให้ลูกน้อยฟังทุกวันทุกเวลาเลยค่ะ

บ้านนี้ฟังตั้งแต่​14ค่ะจนตอนนี้​36วีค1วันแล้ว