26 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะช่วงนั่นจะยังไม่แตกท้องสวยมาก แตกอีกที38วีค พังมาก 😆😆😆😭

33+5 บ้านนี้ทา Provamed stretch marks และ Palmer coconut ค่ะ มีทาออยหลังอาบน้ำบ้าง

Super Mum

บ้านนี้ท้องแตกลายตอน 8 เดือนค่ะ ทาครีมก็เอาไม่อยู่ค่ะ

บ้านนี้ทาตั้งแต่เริ่มท้อง มาแตกตอน 8 เดือนค่ะ 😅

บ้านนี้แตกตอน36wคะแต่ไม่มากแม่คันมาก

เราแตกตอน 37 w เพราะน้องตัวใหญ่มากกก

ทาตั้งแต่รู้ว่าท้องคะ มาแตกเอา37w

บ้านนี้คลอด36+2ไม่แตกลายมีคันบาง

VIP Member

36+2 แล้วก็ไม่แตกเหมือนกันจ้าา

แตกหลังคลอดคะ ตรงท้องน้อย🤣