20 ตอบกลับ

สำหรับผิวใสๆแนะนำเป็นน้ำเต้าหู้ใด้ด้วยนะคะ บ้านนี้ตอนพี่ชายกินแอนมัมรสจืด+น้ำเต้าหู้คลอดมาผิวสวยจนพยาบาลยังชมกินสลับกันลูกแพ้โปรตีนตัวใดตัวนึง😊

ใช้ค่ะกินได้ด้วย+น้ำมะพร้าวแต่อย่ากินน้ำมะพร้าวเยอะเกินค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็กินอยู่ค่ะ คลอดแล้วให้นมลูกก็ยังกิน สารอาหารที่ได้ใน1กล่องเยอะดีค่ะ กล่องเดียวสารอาหารล้น💕

ชอบกินเเอนมัมค้ะกินมาจนจะ9เดือรละค้ะสลับกับนหมีบ้างค่ะเอนมัมตะทานหล่ยรสค้ะอร่อยด้วย

VIP Member

บ้านนี้ก็กินตลอดค่ะ ลูกออกมาผิวพรรณสะอาดสะอ้าน ไม่มีผดกรือไขมันตามตัวเลยค่ะ

ตอนท้องเราก็กินนะลูกชายออกมา ผิวเนียนสวย ใครเห็นก็คิดว่าเด็กผู้หญิง😁

คุณแม่กินทุกวันเลยมั้ยคะ พอดีไม่กล้ากินทุกวันกลัวลูกออกมาแพ้นมวัว

ใน1อาทิตย์จะกินแค่5วันค่ะ

แบบผงชง กับแบบนมกล่องเหมือนกันมั้ยคะ ปกติกินแต่แบบกล่องแช่เย็น

เหมือนกันเลยค่ะแค่แตกต่างที่ราคา

แนะนำเหม่อนกัน บ้านนี้พ่อแม่ไม่ใช่คนขาวแต่น้องออกมาผิวใสมาก

ดีจริงค่ะ

ชงครั้งละ 3 ช้อนค่ะ ผสมโปรตีน ดื่มเช้าเย็นค่ะ

เสียดายกินกะเค้าไม่ได้😅อวกออกหมดเลยค่ะ

กินน้ำเต้าหู้นมหมีก็ได้ค่ะดีเหมือนกัร