33 ตอบกลับ

VIP Member

ใช้นวัตกรรม Luminesce จาก Jeunesse ทุกตัวค่ะ ดีมาก เป็น Growthfactor จาก human stemcell จดสิทธิบัตร1 เดียวในโลก ผลลัพธ์เทียบเท่าโบท็อกซ์ ร้อยไหม ไม่เจ็บตัว ธรรมชาติ ไม่อันตรายค่ะ เข้าไทยมา 9 ปีแล้วค่ะ ส่วนตัวใช้มาตลอดตอนนี้ปีที 5 แล้ว (อายุปัจจุบัน 45 แล้วค่ะ ) ใช้แล้วหน้าย้อนวัยไป 5-10 ปี 👏👏 ถ้าผิดกฏลบได้นะคะ ลองดูรายละเอียดใน ig Stemcell_Princess

ใครมีปัญหาริ้วรอย ทักมาได้นะคะ ปรึกษาฟรีค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่าย จากเจ้าหน้าที่แบรนด์ Aqua plus series ที่หมอเจี๊ยบเป็นพรีเซ็นเตอร์ โดยตรงค่ะ

บ้านนี้ใช้ WHITE ROSIE​ SERUM​ ตอนเช้าใช้เซรั่มก่อนนอนใช้สลิปปิ้งมาร์ค​ มาร์ค​หน้าก่อนนอน ตื่นเช้าหน้าเด้ง ฟู อิ่มน้ำด้วยค่ะ

ยังไม่35 เคยใช้ estee ANR เฉยๆแต่ประทับใจsulwhasoo มาก และคิดว่าจะใช้ต่อ

sulwhasoo อีกเสียงค่ะ เคยซื้อเทสเตอร์มาลอง ใช้ครั้งแรกต้องกลับไปซื้อขวดใหญ่มาใช้เลย ชอบๆ

ตอนนี้ใช้โอเลย์ แต่เหมือนผิวไม่อยากรับครีมใดๆเลย

เซรั่ม coconalda ของเกาหลีค่ะ ใช้แล้วหน้าใสดีค่ะ ชอบ 🥰

ไม่ได้แต่งหน้า กินน้ำเยอะๆ และออกกำลังกายคะ

จริงคะ อยุ่กับธรรมชาติ

เซรั่ม​และน้ำตบเห็ดออร์แกนิคของOrigin​ค่ะ

ครีมลดริ้วรอยทั่วไป และไม่แต่งหน้า

VIP Member

Grow9 ค่ะ เวชสำอาง ออแกนิคสูตรอ่อนโยน