7 ตอบกลับ

เคยหลุดตอน7w ปล่อยมาเกือบ2ปี ว่าจะไปปรึกษาหมอ อยู่ๆก็ติด (ก่อนท้องเราทานโพลิก+กับทานผักใบเขียวเยอะมากเพราะมีคนแนะนำให้ทาน)

เคยไปปรึกษาคุณหมอเรื่องนี้เหมือนกัน​ หมอบอกว่าสามารถท้องได้อีประมาณสี่ร้อยครั้งเลยค่ะ​ เราเคยท้องนอกมดลูก​ 😂😂

บ้านนี้แท้ง ปล่อยแค่ 2 เดือนก็มีใหม่ค่ะแม่ แนะนำปรึกษาคุณหมอหรือไม่ก็ลองทานรากสามสิบดูค่ะแม่

บ้านนี้ท้องเเรกแท้ง ปล่อย4เดือนติดค่ะ

เคยเเท้ง2ครั้งปีละครั้ง 61 62 ปี63 10วิคค่ะ

ถ้าไม่เครียดก็ท้องได้ค่ะ

ขอบคุณค้ะ