34 ตอบกลับ

เคยแท้งตอน11สัปดาห์เหมือนกันค่ะปีที่แล้ว ท้องสองต่อเลย เด็กผิดปกติตอน17สัปดาห์ต้องยุติออก ใจจะขาดเลยค่ะ ตอนนี้เพิ่งท้องได้10สัปดาห์ เข้าใจมากๆนะคะคุณแม่ เอาใจช่วยนะคะผ่านไปให้ได้ค่ะ

เราก็แท้งเมื่อปีที่แล้ว ตอนอายุครรภ์เท่ากันเลย สู้ๆ น่ะค่ะ ✌️✌️ ตอนนี้ก็ลุ้นทุกเดือน อยากมีลูกมาก

ค่ะ...ขอให้น้องมาเร็วๆๆๆวันนี้นะค่ะ...สู้ๆๆๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ. อย่าคิดมากเด่วเค้าก็กลับมาอยู่กับเราอีกค่ะ ดูแลตัวเองรักษาร่างกายให้แข็งแรง

ค่ะ...ขอบคุณนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เริ่มใหม่ค่ะเชื่อว่าน้องต้องกลับมาอยู่กับแม่แน่นอน สู้ๆนะคะ

ค่ะ...ขอบคุณมากนะค่ะ

Super Mum

เสียใจ​ด้ว​ยนะคะ​ เดี๋ยว​น้อง​ก็​มา​ใหม่​ค่ะ​

ขอบคุณค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่สู้สู้นะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เป็นเพราะอะไรหมอบอกมั้ยแม่

สู้ๆๆนะค่ะ เดี๋ยวน้องมาใหม่แม่ต้องสู้ๆๆค่ะ

เสียใจด้วยน่ะค่ะ. เเม่บ้านก็เคยเเท้ง ✌️✌️

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆคะ เดียวน้องก็มาใหม่คะ

ขอบคุณค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ เอาใหม่ค่ะเเม่ สุ้สุ้