113 ตอบกลับ

ไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะ แต่กินเก่งนอนเก่งมาก..555

บ้านนี้ค่ะไม่แพ้อะไรเรยแต่หิวกินบ่อยมากค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะแต่แฟนแพ้แทน😁😁ตอนนี้18week แล้วค่ะ

แม่บ้านนี้ปวดหัวปวดเอวแล้วเหนื่อยง่ายจ้า

ไม่แพ้ค่ะ แค่รู้สึกเหนื่อยง่ายแล้วก็เพลียๆ

ไม่เเพ้จ้ากินได้ทุกอย่างไม่เเพ้กินบ่อยมาก

ไม่แพ้ค่ะ แค่เบื่ออาหารเฉยๆค่ะ ท้องแฝดค่ะ

หญิง 1 ชาย 1 ค่า

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ....แถมหิวทั้งวันเลย.😆

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลย

ไม่แพ้ค่ะแต่กินเก่งมาก มีแค่เมื่อยๆ