113 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่แพ้เลยค่ะ แถมยังหิวบ่อยกินเยอะ อีกต่างหาก เรานึกว่ามีเป็นคนเดียว😁😁3เดือนเหมือนกันค่ะ

ตอนนี้ 17 วีคแล้ว ไม่เคยมีอาการแพ้เลย แต่ทานอาหารเยอะมากกกกก นอนๆ อยู่ตี 1 ตี 2 ยังต้องลุกทานเลยค่ะ

เราก็ไม่มีอาการอ้วกเลยนะคะ​แต่แอบมีเวียนหัวบ้าง​ คลื่นไส้อะค่ะ​แต่มันไม่อ้วก​อ้วกไม่ออกเลย

ตอนนี้7สัปดาห์ค่ะ ที่ผ่านมาไม่แพ้ค่ะ แต่มีวันนี้รู้สึกท้องไส้ปั่นป่วน คลื่นไส้นิดหน่อยค่ะ

แม่บ้านนี้ไตรมาสแรกไม่แพ้เหมือนกันค่ะ มาแพ้ช่วงไตรมาสสอง แต่ก็แพ้ไม่มาก กินได้ตามปกติค่ะ

ไม่แพ้ค่ะ แต่หิวบ่อยมากๆกินได้ทั้งวันเลย ตอนนี้ 12W แล้วก้อยังกินเก่งเหมือนเดิม

ท้องแรกค่ะ ไม่แพ้เลย ทานได้ทุกอย่างปกติ ตอนนี้คลอดน้องได้1เดือนกับ1สัปดาห์แล้วค่ะ 😊

ผู้หญิงค่ะ

ไม่แพ้เลยค่ะ มีแค่ง่วงนอนมาก เหนื่อยง่ายขึ้น ส่วนหิวบ่อยเพิ่งมาเป็นวีคที่12-13

ไม่เเพ้เลยค่ะ ไม่รู้ว่าท้องด้วยจนท้องใหญ่ขึ้นแล้วไปตรวจ ท้องได้เกือบ20w แล้ว

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-109329)