29 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ พึ่งออกจากรพ. หมอบอกว่าเป็นภาวะเเท้งคุกคามค่ะ เเม่รีบไปหาหมอเลยนะคะ

คนท้องห้ามมีเลือดออกเลยค่ะ เราเคยแท้งน้องเพราะเราคิดว่าไม่เป็นไร ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

VIP Member

การที่มีเลือดออกในหญิงตั้งครรภ์ไม่ใช่เรื่องดีจ้า รีบหาหมอนะคะ

VIP Member

ระหว่างตั้งครรภ์ถ้ามีเลือดออกควรรีบไปหาหมอนะคะ

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ ไปหาหมอยิ่งเร็วยิ่งดี

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะแม่ รีบไปหาหมอนะคะ

VIP Member

คนท้องไม่ควรมีเลือด​ รีบไปหาหมอนะคะ

รีบๆๆหาหมอค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

VIP Member

ควรพบหมอนะคะ เพื่อความปลอดภัย

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะค่ะ