8 ตอบกลับ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ได้ซาวด์แค่ครั้งแรก กับครั้งที่2 แล้วก็ไม่ได้ซาวด์อีกเลย ฟังเสียงหัวใจอย่างเดียว ไม่ได้แอบไปซาวด์ที่คลีนิคด้วย แต่ก็แอบกังวลน้ำหนักลูกอยู่ ตอนนี้33Wแล้วรอลุ้นนัดตอน36-37Wอย่างเดียวเลยค่ะว่าจะได้ซาวด์รึป่าว555

ครั้งแรกที่ไปฝากก็ไม่ได้ซาวด์ค่ะบ้านนี้ได้ซาวด์ครั้งเดียวแค่ตอน 4เดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ตอนลูกคนแรกได้ซาวด์2ครั้งจนคลอดพอท้องสามล่าสุดเปลี่ยนรพ.ที่ฝากแต่ยังเป็นรพ.รัฐอยู่ดูแลดีให้คำปรึกษาดีมากแถมซาวด์ทุกครั้งที่มีนัดเลยค่ะ

สงสัยจะอัลตร้าซาวด์ 2 ครั้งแล้วคลอดเลยค่ะ

ปกติคะ รัฐบาลเขาไม่ซาวบ่อย เขาจะซาวแค่ดูความพร้อม กับพัฒนาการเด็กเท่านั้นคะ

อัลตร้าซาวด์แค่ตอน 4 เดือนครั้งเดียวรู้พัฒนาการเด็กเลยหรอคะ

ของเราก็​รพ.รัฐค่ะ​ 28 วีคเหมือนกันค่ะ​ แต่ได้ซาวด์ทุกรอบที่มีนัดเลยค่ะ​

ดีจังแม่อยากเห็นน้องทุกครั้งที่หมอนัดเลย

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ได้ซาวด์แค่ครั้งเดียว นัดซาวด์รอบสอง 9เดือนเลยค่ะ

สงสัยบ้านนี้จะเป็นอย่างนั้นค่ะ

ครั้งแรกตอน3เดือน นัดซาวอีกทีก็9เดือนเลยค่ะ บ้านนี่ไปซาวคลีนิคเอาค่ะ

บ้านนี้ก็ไปซาวด์คลินิกเอาค่ะอดใจไม่ไหว

บ้านนี้ฝาก รพ รัฐเหมือนกันค่ะซาวด์ทุกรอบที่นัดเลยค่ะ

ดีจังแม่ บ้านนี้ได้ซาวด์แค่ครั้งเดียวตอน 4 เดือน

บ้านนี้ฝากกับ รพ.รัฐฯ ได้ซาวน์ทุกครั้งค่ะ

ดีจังแม่อยากซาวด์ทุกครั้งที่หมอนัดเลยแต่ได้ซาวด์แค่ครั้งเดียวตอน 4เดือน นี่ก็ 7เดือนแล้ว