7 ตอบกลับ

เราเริ่มรู้สึก 19วีคค่ะ ขนาดหน้าท้องปกติ เป็นคนผอม แต่ก็รู้สึกช้า น้องเริ่มตอดชัดเจนขึ้นทุกๆวันค่ะ แม่หน้าท้องหนา เป็นคนอวบอ้วนหรือเปล่าคะ ถ้าใช่จะรู้สึกช้าเหมือนพี่สาวเรา รู้สึก 24-25วีคขึ้นไปค่ะ

บ้านนี้ท้องเเรก ตอดตอน18สัปดาค่ะ มีความสุขทุกครั้งที่ลูกดิ้นค่ะ บางทีลูกก้อโก่งตัว ท้องก้อจะเบี้ยวๆเเบบนี้น่ะค่ะ

ลองปรึกษาหมอดูนะคะ ถ้าคุณแม่ไม่สบายใจ บ้านนี้ก็5เดือนแล้ว รู้สึกดิ้นตั้งแต่ 20w สู้ๆ❤ #ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอน19วิค ค่ะ ตอนนี้29 วิคแล้วค่ะน้องดิ้นทั้งวันทั้งคืนดิ้นแรงมาก

คุณแม่บางคนก็รู้สึกช้านะคะ แต่เรารู้สึกน้องตอดเบาๆช่วง 18 สัปดาห์ค่ะ

ของเราอ้วนท้องหนาค่ะ เวลาลูกดิ้นเหมือนมีลมในท้องค่ะ 555

บ้านนี้ 17 W 5D ลูกตอดแล้วจ้าา