24 ตอบกลับ

บ้านนี้เหมือนกัน หมอให้กินตับวันละขีด กินม่ายไหว เลยกินยาที่หมอให้เเทน

บำรุงไปค่ะแม่ ผักใบเขียว เครื่องในสัตว์ **ห้ามลืมกินยาที่หมอให้นะคะ**

แม่บ้านนี้ก็เป็นจ้ะ หมอ เพิ่มยาเป็นมื้อละ2เม็ด 3เวลาหลังอาหารจ้าาา..

สู้ๆนะคะ ตรวจแรกๆหนูก็เป็น พอ8เดือนละหมอตรวจอีกทีสรุปว่าหายแล้ว😊

หมอแนะนำให้ทานไข่ทุกวัน และนม คะ บ้านนี้ก็เลือดจางนิดๆๆ

Super Mum

ทานอาหารที่มีประโยชน์และทานยาบำรุง ✌✌

Super Mum

ทานอาหารที่มีประโยชน์และทานยาบำรุง ✌✌

VIP Member

บำรุงดีๆ เดี๋ยวก็หายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ