6 ตอบกลับ

กำหนดวันเดี่ยวกันเลยแต่เราว่ายังดีกว่าเรานะเราป่วดจิมิมากเวลาขยับตัวที่ปวดมากอยากร้องให้แล้วกะมีอาการท้องแข็งร่วมด้วยเวลาฉี่ต้องนั่งนานๆๆกว่าจะฉี่ออกแต่กะปวดบ่อยจิงๆๆแหละ

ของเราจะรู้สึกเจ็บตอนเขาดิ้นแรงๆค่ะเจ็บแบบต้องร้องโอ้ยตลอดเลย สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ 24 ธ.ค. ปวดเมื่อยทั้งตัวเหมือนออกกำลังกายหนักๆมาเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ อาการฉี่เหมือนกันด้วย สู้ๆนะคะคุณแม่🥰

สบายใจขึ้นมาหน่อยเลยค่ะนึกว่าแปลกอยู่คนเดียว สู้ๆเหมือนกันนะคะ

เหมือนกันเลยค่เรากำหนดคลอด24ธันวาค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Super Mum

✌️