5 ตอบกลับ

ท้องแรกครรภ์เป็นพิษคลอดก่อนกำหนด28วีค มาท้อง2ได้7+5วีคแล้ว..มีทั้งเบาหวานและความดัน กังวลมากๆเลยค่ะ

ถ้าคุณหมอยังไม่เห็นน้องคุณหมดก็ไม่รับฝากหรอคะ ค่าใช้จ่ายในการฝากท้องประมาณเท่าไหร่ได้คะ

รอสัก7-8สีคก้อเริ่มเห็นน้องคะ อายุครรภ์ยังน้อยอยุ่ อาจซาวยังไม่เจอ

การตกไจ่ช้าก้อเป็นส่วนที่ทำให้เห็นช้าคะ

ได้เจาะเลือดไหมค่ะ นี่ก็ยังไม่เจอเหมือนกันเห็นแต่ถุงตั้งครรภ์

ไม่ได้เจาะค่ะ ซาวอย่างเดียว แต่ไม่เห็นอะไรเลย หมอบอกว่า เล็กมากๆ หมอก็ยังไม่คอมเฟิมค่ะ รออีก 3 สัปดาห์ไปตรวจใหม่

ได้ซาวผ่านช่องคลอดไหมค่ะ