48 ตอบกลับ

น้องน่าชังคะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ อาการหลังผ่าคลอดเป็นไงบ้างคะแม่ แม่บ้านนี้ก็ผ่าคลิดพึ่งได้กลับบ้านเมื่อวานคะ เจ็บปวดสุดๆ

หลัง ผ่าคลอดน้องก่ปวดแผลสุดๆเลยล่ะจ้าา

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 4 ก.ค. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกบ้างจังงงง

VIP Member

ยินดีด้วยนะจ้ะแม่ เรากำหนด 6 กค รอลุ้นทุกวันเลยค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค๊าาา แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น้องน่าเอ็นดู​มากๆเลยค่ะ

ขอบคุณจ้าาา😊😊

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าชังมากเลยจ้า

หลับปุ๋ยเลยตัวน้อยยินดีด้วยค่ะแม่

ขอบคุณจ้าาา😊😊

ยินดีด้วยนะคะแม่น้องน่ารักมากค่ะ

ขอบคุณนะจ้า

น่าชังจังเลยค่ะ..ยินดีด้วยนะคะ

แม่ปวดท้องมั้ยคะรึหมอนัดผ่า

ปวดท้องจ้า ที่จิงแล้วหมอนัดผ่า วันที่ 18 แต่ไม่ทันถึงก่ปวดท้องก่อนจ้า