24 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ ☺ (อยากทราบว่ากระตุ้นปากมดลูกหมอทำอย่างไงค่ะ แม่ท้อง 2 ค่ะ ท้องแรกไม่โดนแต่ท้องนี้จะโดนอาทิตย์ค่ะ อยากทราบว่าเขาทำอย่างไงค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

ขอให้เลี้ยงง่ายๆน่ะค่ะบ้านนี้38+6เเล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะโดนกระตุ้นปากมดลูกไปเปิด3เซนเเล้วหมอให้กลับบ้านตอนนี้เงียบมากเลยเเม่

ยินดีด้วยค่ะเเม่

เลี้ยงง่ายๆนะคะบ้านนี้38+2เงียบสนิทเลยคะยินดีกับแม่ด้วยนะคะ💖

เดี๋ยวน้องก็มาแล้วแม่

กำหนด15กรกฎาเหมือนกันค่ะ ยังไม่ยอมแตกเลยแม่ เงียบมาก😂

ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ บ้านนี้ 38+3แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ขอบคุณจ้า เดี๋ยวน้องก็มาแล้วแม่ จะได้เจอแล้ว

ยินดีด้วยค่า บ้านนี้กำหนด 25/7 ยังไม่มีวี่แววจะออกเลยค่า

แม่ก็ไม่มีเลยเปิด2เซ็นแม่ยังไปเดินช็อปตลาดนัดแบบชิวๆ 😂

ยินดีด้วยนะคะ 38+2 เงียบมากเลยค่ะ อยากแตกแล้ว🥰

สังเกตตัวเองนะแม่ กินสัปปะรดกับนั่งท่าผีเสื้อรอเลย ปากมดลูกจะเปิดไว

ยินดีด้วยจ้า.กำหนด17นี้ เจ็บเตือนมาแล้วว🥰😂

แม่มีเจ็บเตือน 2 รอบ มีมูกใส1รอบ เปิดไปแล้ว2เซ็นแม่ยังเดินตลาดตัวปลิวอยู่เลย😂 กินสัปปะรดกับนั่งท่าผีเสื้อรอเลยแม่

กำหนด15เหมือนกันค่ะแต่ยังเงียบกริบเลย😂

สัปปะรด นั่งท่าผีเสื้อ อินมผาลัม ช่วยได้นะแม่

ยินดีกับแม่ด้วยนะคะ 38+4 ยังเงียบอยู่😂

นั่งจนจะบินแล้วค๊าาา แม่ทำทุกวิถีทางแล้ว5555