32 ตอบกลับ

กำลังจะขอหมอผ่าเหมือนกันคะ 37 วีค สอบถามคุณแม่ ช่วง 37 วีค น้องน้ำหนักจะดีมั้ยคะ น้องออกมาน้ำหนักเท่าไหร่คะ กลัวว่าถ้าคลอดออกมากน้องจะได้เข้าตู้

หมอนัดแม่ผ่าหรอค้ะ บ้านนี้ก็ผ่าจ้าจะ36wแร้ว รอไปหาหมอรอหมอนัดวันผ่ายุค้ะ 😁😁

แม่บำรุงตัวน้อยด้วยอะไรคะตอนอยู่ในท้อง...ทำไมคลอดออกมาจ่ำม่ำจัง

แตกตอน37+3เหมือนกันค่ะ 26/4/63 หมอนัดคลอด 14/5/63 เวลา10.00 น้ำหนัก3,480

VIP Member

ยินด้วยน่ะค่ะ น้องจ้ำม้ำมาก. แรกคลอดหนักกี่โลค่ะ

น้ำหนักแรกคลอดเท่าไหร่คะคุณแม่จ้ำม้ำมากๆ

น้องหนูดีเป็นเด็กดีน่ะคะ ยินดีด้วยคะ

ยินดีด้วยนะคะ​ น้องหนักกี่โลคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่น้องน่ารักมาก

ขอถาทหน่อยค่ะ ขอหมอผ่าหรอค่ะ