19 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดคลอด4 พ.ค ยังไม่แตกเลย มีแต่แค่เจ็บเตือยเจ็บจิ๊มิมากเวลาเดินเวลาลุกไปไหนมาไหนเจ็บไม่ไหวแล้ว

กำหนดคลอด2พ.คเหมือนกันแม่ บ้านนี้ยังไม่แตกเลย อิแม่อยากแตกแล้ว นน.น้อง4000+ อิแม่แน่นมาก😆ทีมลูกสาว

บ้านนี้กินเยอะเลยค่ะ กินทุกอย่าง บำรุงด้วยนมหมีวันละ2กระปุก

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่2พ.ค.เหมือนกันค่า ยังไม่มีอาการอะไรเลย แค่ปวดท้องน้อยค่า❤️ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด3พฤษภา ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยคะ อีเเม่จะไม่ไหวเเล้วว😅😅

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนดวันที่5แต่ยังเงียบอยู่เลย💖

VIP Member

น่าชังมากจ้า แม่อยากแตกบ้างจัง แข็งแรงๆนะคะ

อยากให้คุณแม่เล่าอาการตอนคลอดน้องหน่อยค่า555

กำหนด 15 พ.ค น้องเงียบเลยค่ะ แม่ลาคลอดรอแล้ว

Super Mum

ยินดีด้วยค่า❤️❤️

ยินดีด้วยนะคะ😍