27 ตอบกลับ

แม่บอกเคล็ดลับหน่อยจ้า ทำไมเปิดรวดเร็วอย่างนี้ แม่ได้นั่งท่าผีเสื้อหรือฝึกออกกำลังกายอะไรมาก่อนมั้ยคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ 🥰 ขอให้น้องเเข็งเเรง เลี้ยงง่ายนะคะ💝🎀

โชคดีมากเลยคะที่ปวดไม่นาน ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

คลอดง่ายมากคุณแม่. ขอให้นุ๋คลอดง่ายๆ แบบนี้จัง

ยินดีด้วยนะคะ คลอดง่ายจังคะ เลี้ยงง่ายๆน๊าคะ

ยินดีด้วยค่ะอยากคลอดง่ายเหมือนคุณแม่จัง

ขอแสดงความยินดี​ด้วยครับ​😍 ของผมปลายปี

รวดเร็วทันใจมากเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยค่า..

ท้องที่เท่าไหร่คะแม่ คลอดง่ายจัง

ยินดีด้วยค่ะแม่ ดั้งโด่งจังเลย 🥰