48 ตอบกลับ

อยากแตกบ้างจังค่ะ แม่บ้านนี้ก้ทำงานบ้านเปนบ้านเลย กะว่าเดินๆๆมดลูกจะได้เปิดง่ายๆแต่ก้เงียบมีแค่อาการเจ็บจี๊ดๆเอง37+4w

เช่นกัลค่ะ ทำทุกอย่างงานบ้าน เงียบกริบ 39 w แล้ว

ขอบคุณทุกคนมากนะคะ คลอดน้องตั้งแต่วันที่ 12 ก.พ. ตอนนี้น้องได้ 1 เดือน 7 วันแล้วค่ะ 😊😊

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ก็ อยากให้แตกแล้วเหมือนกันนะ😁❤️

ยินดีด้วยจ๊าแม่ ขอให้แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆจ๊า

ยินดีด้วยนะค่ะ นี้หมอก็นัดพรุ้งนี้38วีคแล้ว

พรุ่งนี้จะเดินบ้าง38+5w ไม่ไหวแล้ววววว

กินแล้วค่ะ กินแล้วเจ็บคอ5555ไม่ได้ผลเล้ยยยยย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะแม่ น่ารักมากเลยค่ะ❣

ยินดีด้วยค่ะแม่ 37+5 อยากแตกบ้างจัง

VIP Member

คลอดง่ายมากโชคดีจังเลยคะ🙏😊😂✌️

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​แข็งแรง​ๆ