21 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยคะกำหนด​คลอดวันเดียวกะเราเลยของเรายังไม่มีวี่แววจะออกเลย​ อยากคลอดเหมือนกันค้าาา😍

แอบอิดฉาค่ะบ้านนี้หมอนัด20มีนา แต่แม่อยากคลอดแล้ว แม่หายใจไม่ออกนอนก่อลำบาก

กำหนดคลอด17มี.ค.เหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยอยากแตกแล้ว🥰😍

ตอนนี้37+4ดครียดมากคะ น้องหนัก2.5เอง ทำไงดีคะ จะผ่าคลอดแล้วอีก1อาทิตคะ

กินไข่ต้มมื้อละ2ลูกนะคะ กับกล้วยน้ำว้า ช่วยได้ค่ะ

บ้านนี้12มีนายังไม่มีวี่แววแต่วันที่4หมอนัดไปเร่งแร้วค่ะ

ยินดีด้วยค่าา บ้านนี้กำหนด19/3 แต่ยังเงียบอยู่เลยย

ยินดีด้วยค่ะแม่บ้านนี้ิอยาากแตกแล้วเหมือนกัน

กำหนด17เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ยังไม่แตกเลย ❤️👈

บ้านนี้8มีนา ยังเงียบอยู่เลยคะ

VIP Member

แม่บำรุงยังไงคะ น้ำหนักดีจังง