18 ตอบกลับ

Happy birthday 🎊 ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อคุณแม่ได้นะคะ น้องน่าชังมากค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ ขอให้คุณแม่แข็งแรงไวๆค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ😍😍

เปียกมากมั้ยแม่ อายุครรภ์เท่ากันเลย บ้านนี้เหมือนมีอะไรไหลออกมา ไม่แน่ใจว่าตกขาวธรรมดา รึว่าน้ำอะไร

ถ้ามี ท้องแข็งก็ไปเลยน่ะแม่อย่ารอ

คลอดเองหรอคะ ตอนนี้36+3 น้ำหนักปาไป3490แล้ว อีก3อาทิตกว่าๆน้ำหนักน่าจะขึ้นอีก กลัวคลอดเองไม่ได้คะ

ผ่าคลอดค่ะน้องมีพาวะหายใจเร็วหมอเลยรีบผ่าคลอด

ยินดีด้วยนะคะ สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องเลยน้า บ้านนี้กำหนดคลอด 6 กันยาเหมือนกันค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ

ท้องได้39+3วันมีน้ำหมูกใส่ๆมีเลือดนิดหนึ่งเจ็บท้อง1ชั่วโมงเจ็บ4-5ครั้งต้องไปหาหมอไม่ค่ะ

ไปเลยจร้าแม่ ขนาดแม่บ้านนี้ไม่มีเลือดยังรีบไปเลยจร้า

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ🥰 กำหนดคลอด3กันยา ยังเงียบอยู่เลย น้องไม่ยอมออก

ยินดีด้วยนะค่ะ

TapFluencer

ย้ายทีมเหมือนกันเลยค่ะ กำหนดผ่าเก่า 9/9 แต่น้ำเดินวันที่ 20/8 เพิ่ง 36+3 สงสัยน้องรีบ😂

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้37 หัวลูกลอยไม่ลงเชิงกรานชะที ท้องแข็งเจ็บๆจุกๆบ่อย

สู้ๆน่ะแม่ เดียวก็ได้เจอน้องแล้ว

ยินดีด้วยค่ะแม่ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูก บ้าน10กย อยากคลอดแล้วแม่

ขอบคุณน่ะค่ะ

บ้านนี้ 35w ท้องเริ่มแข็งเรื่อยๆ บางทีก็เจ็บๆขัดๆ ที่ท้อง 🥲🥲

สู้ๆน่ะค่ะ