40 ตอบกลับ

อยากคลอดบ้างจังบ้านนี้27​ ยังเงียบยุ่เลยค่ะ​ ปากมดลูก​เปิด​1​เซน​ตั้งเเต่วันที่2​ เเล้วตอนนี้ไม่มีอาการไรเพิ่มขึ้นเลยนอกจากปวดท้องหลอกๆค่ะ

กำหนด 28 ตุลาเหมือนกัน บ้านนี้เจ็บหน่วงๆมา 3-4 วันแล้วไม่แตกสักที อยากแตกมาก ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าเอ็นดูมาก ❤

ยินดีด้วยนะคะ😊บ้านนี้กำหนด27ตุลาอยากแตกมากๆค่ะ แต่วันที่15ตุานี้ก็จะแอทมิดกระตุ้นคลอดแล้วจ้า

ยินดีด้วยคะ แม่บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ตุลา ลุ้นเหมือนกันคะ ว่าจะแตกวันไหน

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่คลอดเองหรือผ่าคะ เรากำหนด 25 ตุลา ตอนนี้ยังเงียบยุเลย

👍🏻👍🏻

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 15 ตุลา กระตุ้นไป 1 รอบ ก็ยังไม่แตกสักที

ใจเย็นค่ะคุณแม่เดวก็แตกค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ บ้านนี้กำหนด 27 ไม่รุว่าตะแตกเมื่อไหร่ 😊

บ้านนี้กำหนด 25 ตุลา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ อยากแตกแล้วว 😂

ยินดีด้วยค้ะแม่ 19ตุลาอยากแตกบ้างง แม่คลอดกี่วีคค่ะ

กำหนดคลอดเดียวกันเลยค่ะรอลุ่นยุว่าจะแตกเมื่อไหร่