65 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็อยากแตกแล้ว 😍งืออออ นั่งมองแต่บ้านอื่นเหมือนกันค่ะ36w2dรอต่อไป😅

ชื่อน้องอัญญาเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้น้องได้ 1เดือน18วันค่ะ

ยินดีด้วยค้า บ้านนี้อยากคลอดแล้ว 40+3 ยังไร้วี่แวว

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้40+4แล้ว ยังเงียบยุเลย

ยินดีด้วยค่า น่าชังมาก ผ่าหรือคลอดเองคะ 😍

คลอดเองค่าแม่

ยินดีด้วยค่าาา หน้าตาจิ้มลิ้มฝุดๆ

ดีใจด้วยค่ะ แม่ก็เฝ้ารอเหมือนกัน

ยินดีด้วยค่ะน่ารักน่าชังมากเลย

ยินดีด้วยจ้า น่ารักน่าชังเขียว

ยินดีด้วยจ้า น้องน่ารักจังเลย ^^