33 ตอบกลับ

โอ้ยลูกกกก ขอหยิกแก้มทีค่า ปล.ขอเคล็ดลับบ้างค่ะแม่ ตอนนี้พึ่งจะสี่เดือน อยากได้แบบนี้

แม่ดื่มนมกับผลไม้ทุกวันค่ะ

บ้านนี้กำหนด24มีนาเหมือนกันค่ะ ยังไม่แตกเลย แอบนอยเหมือนกัน ยินดีด้วยจ้าคุณแม่

ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ แก้มน่าหยิกมากๆค่ะ #เห็นแล้วมั่นเขี้ยวเลยค่ะ🤣🤣🤣

ยินดีด้วยนะคะเเม่ เเก้มน้อนน่าฟัดมากเลย 🥰 เเข็งเเรงทั้งเเม่ทั้งลูกนะคะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งคู่นะค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ กำหนด24มีนาเหมือนกัน บ้านนี้แอบแตก17มีนา

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งุนะค่ะ

รบกวนคุณแม่รีวิว ห้องคลอด และค่าใช่จ่ายต่างๆ ด้วยนะค่ะ

ผ่าคลอดโรงพยาบาลจุฬาฯ ค่าใช้จ่ายทั้งหมด 27320 ค่ะ

หนูน้อยสุขภาพแข็งแรงแก้มหนูน่าจุ๊บมากเลยลูก

น้องจ่ำม่ำมากคะแม่ ขอให้เเข็งแรงทั้งคู่นะคะ