24 ตอบกลับ

VIP Member

แถบบาร์​โค๊ด​นี่ใช้เครื่องยิงแล้วจ่ายเงินเอากลับบ้านได้เลยใช่ไหม๊​คะ​ 😄มีความ​เอ็นดู​หมูอ้วน🥰

ช่ายเรยค่ะแม่😄

บาโคดนี้ยิ่งราคาเข้าเครื่องจ่ายเงินอุ่มกับบ้านไปได้เลยใช้มั้ยคะน่ารักจังอิตัวน้อย

ช่ายเรยค่ะแม่😄😆

ยินดีด้วยค่ะ แม่บำรุงอ่ะไรค่ะน้ำหนักน้องดีมากค่ะช่วยแนะนำน่อยค่ะะ😍😍

แม่กินปกติเรยค่ะ สงสัยจะลงลูกนะคะ😊

ยินดีด้วยนะค่ะ ตัวใหญ่มาก แม่น้ำหนักขึ้นกี่โลค่ะ น้องน้ำหนักดีจัง

แม่นน.ขึ้นมา10โลค่ะ กินปกติเรย สงสัยจะลงที่ลูกนะคะ😄

น้ำหนักน้องดีงามมากค่ะแม่บำรุงยังไงคะ😂

กินตามปกติเรยค่ะ สงสัยจะลงลูก😄😅

ยินดีด้วยนะคะ น้องตัวใหญ่มากเลยคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ จ้ำม่ำมากค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ😊

น้ำหนักดีมากเลยค่าาาา❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะ จ้ำม่ำมากลูก

ขอบคุนค่ะแม่😊

ยินดีด้วยค่ะ จ้ำม่ำมากเลย