แม่ๆทีม พ.ค

แตกละจ้ากำหนดคลอด25พ.ค คลอด 22 พ.ค น้ำเดินไม่ปวดท้อง ต้องผ่าเวลา 15.00 น. น้ำหนัก 3610 นู๋ชื่อ ด.ช.อภิรัตน์ กล้าเสมอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

แม่ๆทีม พ.ค
18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยจ้า น้ำเดิน ไม่ปวดท้อง ผ่าตอน 4โมงเย็นกว่าๆๆ

น้ำหนักแรกคลอดเท่าเจ่เจ้ออมสินเลยค่ะ ตอนนี้ 7m16d แล้วค่ะ

Post reply image

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​คะ​

แม่บ้านนี้กำหนด 22 พค. แต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ 😂

เกิดวันเดียวกะเราเลย สุขภาพแข็งแรงนะคับบ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องจ้ำม่ำมากเลยจ้า

จ้ำม่ำมากเลย ยินด้วยด้วยค่ะ

เลี้ยงง่ายๆทานนมเก่งๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะแม่😊😘☺️

น้องน่าฟัดมากค่ะแม่