แตกแล้วค้าาทีมสิงหา กำหนด1สิงหา

แตกตอน39+2 เมื่อคืนตี1:30 น้ำหนัก2700 น้องออนิวรายงานตัวค้าบ

แตกแล้วค้าาทีมสิงหา กำหนด1สิงหา
15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ บ้านนี้ก้กำหนดสิงหา ยังเงียบอยู่เลยคะ อยากแตกมากๆคะแม่

กำหนดวันเดียวกันเลยคะบ้านนี้มีแค่เจ็บเตือนแอบอิจฉานิดๆจ้า

ยินดีด้วยค่ะ ทีมสิงหาอยากแตกบ้างแล้วเหมือนกันน๊าาาา

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุณแม่.. บ้านนี้2สิงหา ยังเงียบเลยค่ะ

กำหนดคลอดเดือนสิงหาคม อยากแตกแล้วเหมือนกันคะ

อิจฉาาา ได้อุ้มน้องแล้ววว 😍😍😍

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมาก

ยินดีด้วยค่ะะะะเ

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่