75 ตอบกลับ

14. มีนาอยากแตกบ้างจัง รออีกสักอาทิตย์ค่อยแตกนะลูก

เราก็37+1แล้ว อยากแตกมาก แน่นและอึดอัดไปหมดแล้วค่ะ

VIP Member

น้ำหนักเยอะมากกก ขนาดแตกก่อนนะเนี้ย ยินดีด้วยค่า

ค้ะขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้2มีนาน้องไม่ยอมออกเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่มีอาการก่อนคลอดยังไงบ้างคะ

3 มีนาเหมือนกันค่ะ อยากแตกมากเลย อยากเจอลูกแล้ว

บ้านนี้7มีนา อยากเห็นหน้าตัวเล็กใจจะขาดแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 39+4 แล้ว อยากแตกบ้างจัง

เด่วก็แตกค่ะนี้มีเลือดออกมาเยอะจร้าา

ยินดีด้วยนะคะแม่ อยากคลอดง่ายๆบ้างจัง 💞

บ้านนี้37+2ยังเงียบอยู่เลยจ้า. อยากแตกแล้ว