26 ตอบกลับ

บ้านนี้27มิ.ย. แต่2-3วันนี้รู้สึกปวดท้องเหมือนจะเป็นเมนส์ แต่ไม่ปวดมาก ไม่รู้จะแตกวันไหนเลย ยังลุ้นอยู่ อยากให้แตกไวๆรีบเจอแล้ว🥰🥰

น่ารักน่าชังหลงรักลูกแม่ๆคะ อยากเห็นหน้าลูกตัวเองบ้างแล้วคะ

ชื่อเหมือนลูกสาวผมเลยครับ นับตังค์ ขอให้โตวันโตคืนน่ะลูก

27มิย.จ้ายังเงียบๆอยู่เลยแต่เจ็บเตือนถี่ขึ้นแล้วจ้า

ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่ กำหนดคลอด 19 มิถุนาจ้า

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ทีมมิย 38+5 รอลุ้นอยู่ค่ะ

บ้านนี้39wยังไหมแตกเลยค่ะอยากเห็นหน้าแล้ว

39+1 กำหนด 14มิถุนายังเงียบอยู่เลยค่ะ

ดีใจด้วยคร้า สุขภาพแข็งแรงนะคะ

บ้านนี้21มิ.ย ยังเงียบอยู่เลยค่ะ