70 ตอบกลับ

เจ็บจะคลอดจนไม่รู้สึกเจ็บตอนกรีดค่ะ ใจจะจดจ่อกะการเบ่ง

ไม่รู้สึกอะไรทั้งนั้นคะ มีแต่อยากเบ่งอย่างเดียว สู้ๆ

สบายใจได้ไม่เจ็บค่ะ พยาบาลก็จะฉีดยาชาให้ก่อนกรีดค่ะ

รู้ว่าเขากรีดแต่ไม่เจ็บเลยค่ะ....ปวดท้องจะคลอดมากกว่า

ขอบคุณค่ะ

ปวดท้องคลอดมากกว่าค่ะตอนหมอกรีดเลยไม่รู้สึกเจ็บ

VIP Member

ตอนกรีดไม่รู้สึกเลยคะ รู้สึกอีกทีตอนหมอเย็บแผล🤣

ไม่มีอะไรเจ็บกว่านอนรอปากมดลูกเปิดครบ10เซนแล้วคะ

ตอนคลอดไม่ทรมารเท่าตอนปวดท้องจะคลอดจร้า

ตอนกรีดไม่รู้สึกเรยค่ะ เพราะปวดจะออกมากกว่า

VIP Member

อยากบอกว่าตอนกรีดไม่รู้สึกเลยค่ะ มันเร็วมาก