55 ตอบกลับ

VIP Member

เปิดขึ้นมาหน้าแรก ซ้ายมือสุด กดตรง เส้นสามขีด ตามรูป และกดเข้าไป สมาชิก VIP ค่ะ

VIP Member

รออนุมัตินานมากค่ะ ตั้งแต่ท้องจนตอนนี้คลอดก้ยังขึ้นว่ารอการดำเนินการ

จะว่าโง่ก้อได้นะค่ะ 555 ไปที่หน้าแรกเลือกVIP mum เนี่ยมันอยูตรงไหนค่ะ

VIP Member

แม่ได้รับการยืนยันการเป็นสมาชิกแล้วค่ะต้องทำยังไงต่อคะ

VIP Member

มีผู้ติดตามในไอจี5หมื่นกว่า ในเฟตหมื่นกว่าค่ะ สนใจค่ะ

FCคับ

VIP Member

สอบถามคะ สมัครไปแล้ว ยังขึ้นรออนุมัติอยู่เลยคะ

VIP Member

สมัครไม่ถึงห้านาที อนุมัติเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณค่ะ

VIP Member

สนใจกิจกรรมมากเลยค่ะ ขอให้ผ่านการอนุมัตินะคะ 😍😍

VIP Member

สมัครไปแล้วคะ เห็นเงียบๆไม่มีอะไรอัพเดตมาให้เลยคะ

น่าจะได้แล้วมั้ยคะ ขึ้นว่า VIP สีทองแล้วนะคะ

VIP Member

กด สามขีดซ้ายมือแล้วเลื่อนลงมาค่ะ กด สมาชิก vip

สมัครมาเกือบเดือนละยังไม่ได้เลย 😂