1 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติก่อนท้องเป็นคนชอบของหวานค่ะ พอท้องมากินได้แค่ของเปรี้ยวๆและรสจัดๆ ถึงจะพอกินอร่อยบ้าง อะไรที่เคยชอบก็ไม่ชอบกินแล้วคะ เราก็ฝืนๆกินเพื่อลูก กินได้เท่าที่กิน กินไม่ได้ก็กินน้อยแต่กินบ่อยขึ้นค่ะ กลัวว่าลูกจะไม่ได้กินถ้าเราไม่กิน แต่กลับกันเรื่องสามีค่ะ พอท้องมาอยากให้สามีอยู่ด้วยตลอด ไม่อยากให้ไปไหน และมีอารมณ์มากผิดปกติแต่แฟนไม่ยอมค่ะ แฟนกลัวเราแท้ง กลัวกระทบลูก เพราะเรามีภาวะรกเกาะต่ำด้วยค่ะ อาการแพ้ของแต่ละคนแตกต่างไปค่ะ สู้ๆนะคะ 😂