16 ตอบกลับ

ไม่เป็นอะไรค่ะ ไม่แพ้ท้องคือความโชคดีค่ะไม่ใช่ความผิดปกติแต่อาการที่กล่าวมามันคืออาการแพ้ท้องนั่นแหละค่ะแต่อาจจะแพ้ไม่มาก พักผ่อนเยอะๆนะคะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ

ไม่เป็นอะไรค่ะ เป็นเรื่องปกติของคนท้องค่ะ บางคนก็เเพ้ท้องค่ะ แต่บางคนก็อาจจะไม่แพ้ท้องค่ะ คุณแม่พักผ่อนเยอะๆนะค่ะ

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้นะ กินตลอด มีเบื่ออาหารบ้าง เพลียบ่อย นอนกลางวันทุกวัน นอนหลับดีมาก หลับตั้งแต่3ทุ่มตลอด

อิจฉาคุณแม่มากๆเลย บ้านนี้มีอาการตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้อง ตอนนี้ 9 w 2d เมื่อไรจะหายซักที

VIP Member

บ้านนี้11wแพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องค่ะอาทิตย์หน้า3เดือนแล้วไม่รู้จะหายแพ้ไหม

อาการเพลียก็คืออาการแพ้อีกอย่างนะคะไม่จำเป็นต้องแพ้อาหารการกินเสมอไปค้ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ แต่เพลียๆง่วงนอนตลดเวลา กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับ

เราไม่แพ้เลยจ้า ตอนนี้เข้าเดือนที่5ก็ไม่แพ้ สามีแพ้แทน 5555

บ้านนี้แพ้นยัน5เดือนกว่าค้ะ ไม่แพ้อ่ะดีแล้ว

VIP Member

บ้านนี้เเพ้ยัน6เดือนเลยจ้าพักผ่อนเยอะๆนะคะ